GAN Tech Charger

---- Menene ainihin GAN, kuma me yasa muke bukata?

Gallium nitride, ko GaN, abu ne da aka fara amfani da shi don semiconductor a cikin caja.An fara amfani da shi don ƙirƙirar LEDs a cikin 1990s, kuma shi ma abu ne na gama-gari don tsararrun ƙwayoyin rana a cikin kumbo.Babban fa'idar GaN a cikin caja shine yana haifar da ƙarancin zafi.Ƙananan zafi yana ba da damar abubuwan haɗin gwiwa su kasance kusa da juna, ƙyale caja ya zama ƙarami fiye da kowane lokaci yayin da yake riƙe duk damar wutar lantarki da dokokin tsaro.

----Mene Ainihi CHARGER KEYI?

Kafin mu kalli GaN a cikin caja, bari mu ga abin da caja ke yi.Kowannen wayoyin mu, Allunan, da kwamfutoci yana da baturi.Lokacin da baturi ya aika wutar lantarki zuwa na'urorin mu, tsarin sinadarai yana faruwa.Caja yana amfani da wutar lantarki don juyawa tsarin sinadarai.Ana amfani da caja don ci gaba da aika wutar lantarki zuwa batura, wanda zai iya haifar da caji da lalacewa.Caja na zamani suna da hanyoyin sa ido waɗanda ke rage halin yanzu lokacin da baturi ya cika, yana rage yuwuwar yin caji.

----Zafi yana kunne: GAN YA CANCANCI SILICON

Tun daga shekarun 80s, silicon ya kasance abin tafi-da-gidanka don transistor.Silicon yana gudanar da wutar lantarki fiye da kayan da aka yi amfani da su a baya-kamar bututun ruwa-kuma yana rage farashi, saboda ba shi da tsada sosai don samarwa.A cikin shekarun da suka gabata, haɓakawa ga fasaha ya haifar da babban aikin da muka saba a yau.Ci gaba na iya tafiya zuwa yanzu, kuma siliki transistor na iya zama kusa da kyau kamar yadda za su samu.Kaddarorin kayan silicon kanta har zuwa zafi da canja wurin lantarki suna nufin abubuwan da ba za su iya samun ƙarami ba.

GaN na musamman.Abu ne mai kama da kristal wanda zai iya gudanar da ƙarfin lantarki da yawa.Wutar lantarki na iya tafiya ta abubuwan GaN da sauri fiye da silicon, yana ba da damar yin lissafi da sauri.Domin GaN ya fi dacewa, akwai ƙarancin zafi.

----NAN GA NAN GAN YA SHIGO

Transistor shine, a zahiri, canzawa.Guntu ƙaramin abu ne wanda ya ƙunshi ɗaruruwa ko ma dubban transistor.Lokacin da aka yi amfani da GaN maimakon silicon, ana iya kusantar da komai tare.Wannan yana nuna cewa ƙarin ikon sarrafawa na iya cushewa cikin ƙaramin sawun ƙafa.Karamin caja na iya yin ƙarin aiki da sauri fiye da babba.

---- ME YA SA GAN NE MAKOMAR CIGABA

Yawancin mu muna da ƴan na'urori na lantarki waɗanda ke buƙatar caji.Muna samun ƙarin fa'ida don kuɗin mu lokacin da muka ɗauki fasahar GaN - a yau da kuma nan gaba.

Saboda ƙirar gabaɗaya ta fi ƙaranci, yawancin caja na GaN sun haɗa da Isar da Wutar USB-C.Wannan yana ba da damar na'urori masu jituwa suyi caji da sauri.Yawancin wayoyin hannu na zamani suna goyan bayan wani nau'i na caji mai sauri, kuma ƙarin na'urori za su biyo baya a nan gaba.

----Mafi Ingantacciyar Iko

Cajin GaN suna da kyau don tafiya tunda suna da ƙarfi da haske.Lokacin da yake ba da isasshen wutar lantarki ga wani abu daga waya zuwa kwamfutar hannu har ma da kwamfutar tafi-da-gidanka, yawancin mutane ba za su buƙaci caja fiye da ɗaya ba.

Caja ba banda ga ka'idar cewa zafi yana taka muhimmiyar rawa wajen yanke shawarar tsawon lokacin da na'urorin lantarki ke ci gaba da aiki.Caja na GaN na yanzu zai yi aiki da yawa fiye da caja mara GaN da aka gina ko da shekara ɗaya ko biyu a baya saboda ingancin GaN wajen watsa wutar lantarki, wanda ke rage zafi.

----VINA INNOVATION YA GANA DA FASHIN GAN

Vina ta kasance ɗaya daga cikin kamfanoni na farko da suka ƙirƙira caja na na'urar hannu kuma ta kasance amintaccen mai siyar da abokan ciniki iri tun farkon waɗancan kwanakin.Fasahar GaN wani bangare ne kawai na labarin.Muna haɗin kai tare da shugabannin masana'antu don ƙirƙirar samfurori masu ƙarfi, sauri, da aminci ga kowace na'urar da zaku haɗa su.

Sunan mu na bincike da ci gaba na duniya ya kai ga jerin caja na GaN.Ayyukan injuna a cikin gida, sabbin ƙirar lantarki, da haɗin gwiwa tare da manyan masana'antun da aka saita guntu suna tabbatar da mafi girman yuwuwar samfuran da ƙwarewar mai amfani.

---- KARAMIN YA SAMU WUTA

Cajin mu na GaN (cajar bango da cajar tebur) sune manyan misalan fasahar zamani na VINA.Kewayon wutar lantarki daga 60w zuwa 240w shine mafi ƙarancin caja na GaN akan kasuwa kuma yana haɗa sauƙi na sauri, mai ƙarfi, da amintaccen caji cikin tsari mai ƙarfi.Za ku iya cajin kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu, smartphone, ko wasu na'urorin USB-C tare da caja guda ɗaya mai ƙarfi, wanda ya sa ya dace don tafiya, gida, ko wurin aiki.Wannan caja yana amfani da fasahar GaN mai yanke hukunci don isar da wutar lantarki har zuwa 60W ga kowace na'ura mai jituwa.Gina-ginen tsaro suna kare kayan aikin ku daga cutarwa fiye da na yau da kullun.Takaddun shaida na Isar da Wutar USB-C na tabbatar da cewa na'urorinku suna aiki cikin sauri da dogaro.

An tsara shi don aminci, inganci, da tsawon rai.


Lokacin aikawa: Dec-23-2022